ผู้เขียน หัวข้อ: visit ผู้ป่วยในช่องสถานพยาบาลหลักและรองมีโชว์เตือนตลอด  (อ่าน 3021 ครั้ง)

ออฟไลน์ takbai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
เมื่อvisitผู้ป่วยทุกรายมีปัญหาในการเลือกสถานพยาบาลจะไม่สามารถกดเลือกได้ทันทีจะมีปัญหาดังรูปต้องกด OKออกก่อนถึงจะสามารถเลือกสถานพยาบาลได้ทำให้เสียเวลาในการทำงาน

doramon

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบว่าใช้ version ไหนอยู่ครับพี่

ผมไม่เคยเจอปัญหานี้ ช่วยส่งหน้าจอ ตรงการกำหนดสิทธิ์ของสิทธิ์นี้

• **
ใช้ version 3.50.10.6
ข้อความนี้จะปรากฎทุกสิทธิ์ ที่จะต้องบันทึก รหัส ร.พ.หลักค่ะ เคาะ เพื่อเลือก ร.พ.ก็เป็นค่ะ

doramon

ต้องตั้งชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษ ครับ

• **
ส่ง ตาราง pttypeมาให้ดูค่ะ แต่เป็น excel นะค่ะ  file DBF ไม่แน่ใจ ค่ะ  หวังว่าคงดูได้ นะค่ะ  ขอบคุณค่ะ

doramon

ส่งผิดวิธีครับผม