ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยที ครับ ใคร เจอปัญหาแบบนี้บ้าง มี visit ที่เป็นเด็กแรกเกิด มาทุกวัน  (อ่าน 3239 ครั้ง)

ออฟไลน์ takbai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ช่วยที ครับ ใคร เจอปัญหาแบบนี้บ้าง มี visit ที่เป็นเด็กแรกเกิด มาทุกวัน    ไม่รู้มาจากไหน  ต้องตามลบทุกวัน

ใครรู้บ้างช่วยทีเด้อครับ......รพ.ตากใบ  นราธิวาส

doramon

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ samitra

• Newbie
  • *
  • โอกาสเป็นของหายาก........ไหม?
เจอค่ะ  เยอะด้วย
ใช้วิชามาร ลบได้ค่ะ
ขึ้นระบบโดยBMS
รพ.หนองหงส์ อ.หนองหงส์ จ.บุรีรัมย์

ออฟไลน์ samitra

• Newbie
  • *
  • โอกาสเป็นของหายาก........ไหม?
3.53.11.29 up ดูนะคะ
up user ที่enter เกินด้วยนะคะ
 :D
ขึ้นระบบโดยBMS
รพ.หนองหงส์ อ.หนองหงส์ จ.บุรีรัมย์

ออฟไลน์ poramat

• Hero Member
  • Respect: +36
มีมาตั้งแต่ 3.53.11.12 ครับ อ.mn แก้ให้แล้ว V. 3.53.12.xx เชิญ Up ได้เลยครับ  ;D ;D ;D
ปรเมษฐ  แควภูเขียว poramat.pik@gmail.com
รพ.เกษตรสมบูรณ์ จ.ชัยภูมิ (รพช. 60 เตียง)
www.kaset-hospital.org
Implement 10 มี.ค.53 by BMS
HOSxP 3.55.12.25f + DataCenter + LIS
CentOS 5.5 _64
MySQL 5.1.54 percona+ExtraDB
HOSxP PCU รพสต. 16 แห่ง
ชื่นชม อบอุ่น มั่นใจ ในชุมชน HOSxP ครับ