ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายงาน ภาระงานของแต่ละ user เช่นแพทย์ ตรวจคนไข้กี่คน พยาบาล ทันตะ อื่นๆ  (อ่าน 4478 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToPPer_(thaicharoen_Hosp)

• Full Member
  • Respect: 0
รบกวนอาจารย์ทุกท่านขอรายงาน ภาระงานของแต่ละ user เช่นแพทย์ ตรวจคนไข้กี่คน พยาบาล ทันตะ IPD OPD แผนไทย และอื่นๆครับ   ผู้อำนวยการอยากได้ไปประเมินงาน
ผมทำไม่เป็นอยากจะขอรบกวนพี่ๆช่วยผมหน่อยนะครับ   ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าที่ช่วยเหลือ ;D
ถ้าผ่านมายโสจะจัดให้ซักพันจอกครับ ::)
โรงพยาบาลไทยเจริญ
รพช.30เตียง(เค้าพัฒนาแล้วน้าตะเอง)
นายธนกร  เมืองหงษ์ นวก.คอมพิวเตอร์
HOSxP   ใหม่เสมอ
Server--NOW-UPGRADING
==============================
ขอทุกท่านโปรดแนะนำด้วยนะครับ
น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ToPPer_(thaicharoen_Hosp)

• Full Member
มีอาจารย์ท่านใดว่างช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ;D ;D

กำลังเดือดร้อนเลยครับ

หาในกระทู้เก่าไม่มีหรือว่ารายงานแบบนี้ทำไม่ได้หรือปล่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2011, 14:31:16 PM โดย Thanakorn mueanghong »
โรงพยาบาลไทยเจริญ
รพช.30เตียง(เค้าพัฒนาแล้วน้าตะเอง)
นายธนกร  เมืองหงษ์ นวก.คอมพิวเตอร์
HOSxP   ใหม่เสมอ
Server--NOW-UPGRADING
==============================
ขอทุกท่านโปรดแนะนำด้วยนะครับ
น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Maetha Hospital

• Jr. Member
  • **
    • เว็บไซต์ของโรงพยาบาลแม่ทาครับ
ในระบบผมมี Custom-สรุปยอดผู้ป่วยที่แพทย์ตรวจนะครับ ลองหาดูหรือเอาไฟล์รายงานนี้ไปก็ได้ครับ
ปวร โปร่งจิตต์ (ปอ)
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลแม่ทา ลำพูน (รพช. 30 เตียง)
เริ่มใช้งานเต็มรูปแบบ 3 มกราคม 54
Client Version 3.54.1.3, Spec ตามมาตรฐานกลางกระทรวง ICT
Server: CentOS 5.5, MySQL 5.1

ขอบคุณสังคมดีๆ แห่งนี้และ HosXP ที่ทำให้โรงพยาบาลก้าวหน้าขึ้นครับ