ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการส่งต่อผู้ป่วยไปยังสถานบริการอื่นแยกตามสาเหตุ  (อ่าน 4021 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixer_79

• Hero Member
  • กำลังใจในการทำงาน
  • Respect: +1
รายงานการส่งต่อผู้ป่วยไปยังสถานบริการอื่นแยกตามสาเหตุ ลองเอาไปใช้ดูนะครับ
**เพิ่มเติมส่วนล่างครับ**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 10:43:32 AM โดย mixer_79 »
นายทองคูณ พรมผักแว่น 0819550235
โรงพยาบาลสีคิ้ว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา 30140  
รพ.ขนาด 90 เตียง   thongkoon13@gmail.com
เริ่มใช้โปรแกรม 05 มีนาคม 2553
HOSxP V.3.56.2.15

ออฟไลน์ ToPPer_(thaicharoen_Hosp)

• Full Member
  • Respect: 0
ขอบคุณครับขอรับไปเลยนะครับ ;D ;D
โรงพยาบาลไทยเจริญ
รพช.30เตียง(เค้าพัฒนาแล้วน้าตะเอง)
นายธนกร  เมืองหงษ์ นวก.คอมพิวเตอร์
HOSxP   ใหม่เสมอ
Server--NOW-UPGRADING
==============================
ขอทุกท่านโปรดแนะนำด้วยนะครับ
น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ cham@i_p=p

• Jr. Member
  • **
  • เป็นได้แค่ แอด-มึน ฉึก ฉึก
  • Respect: 0
    • www.huaimekhospital.org
ขอบคุณค่ะ..ขอรับไว้ด้วยค่ะ
=@I am a SuPER UsER@=
E-mail: indeep_mind@hotmail.com
 โรงพยาบาลห้วยเม็ก อ.ห้วยเม็ก จ.กาฬสินธุ์