ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า การลงการตรวจหาสารเคมีในเลือด ลงที่ไหนครับ  (อ่าน 4193 ครั้ง)

ออฟไลน์ o_larn70

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ผมเป็นมือใหม่ในการลงข้อมูล แล้วอยากทราบว่า การลงการตรวจหาสารเคมีในเลือด ลงที่ไหนครับ ผู้ใดรู้หรือทราบ ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ pop_eyeman

• Full Member
 ;)onestopservice>ให้ICD(ในคู่มือให้รหัสมีครับผมลืมปีนี้ยังไม่ทำ)>ให้หัตถการ ครับ  (ได้visit..ได้หัตถการ..แต่ยานี่คงไม่ได้...แต่ไม่ เอ๋อเหรอ...แน่นอนครับ)
นักวิชาการสาธารณะ...+++  
สุขศาลาถ้ำแก้ว ชัยภูมิ
ขึ้นระบบ011052 By. อ.โต่ย อ.ปิ๊ก and ICTชัยภูมิ

ออฟไลน์ pop_eyeman

• Full Member
 :D :D แจ้งแนะนำตัวให้ชาวHOSXPเราได้รู้จักบ้างนะครับ.. ??? ???
นักวิชาการสาธารณะ...+++  
สุขศาลาถ้ำแก้ว ชัยภูมิ
ขึ้นระบบ011052 By. อ.โต่ย อ.ปิ๊ก and ICTชัยภูมิ