ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ  (อ่าน 2863 ครั้ง)

ออฟไลน์ titapa

• Full Member
  • Respect: 0
ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 15:19:34 PM »
0
เรียนอาจารย์ทุกท่าน
   อยากทราบว่า จะเพิ่มหมวดในหน้าจอรายการนี้มาจากตารางไหนค่ะ
  ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2012, 15:31:33 PM โดย titapa »
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รพ.พระนารายณ์มหาราช

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
Re: ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 15:57:02 PM »
0
 ;D ;D ;D
จะเพิ่มหมวดอะไรเข้าไปครับ
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ realaerm

• Full Member
  • Aerm
  • Respect: +1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 19:30:04 PM »
0
   อยากทราบว่า จะเพิ่มหมวดในหน้าจอรายการนี้มาจากตารางไหนค่ะ

จริงๆหมวดตรงนี้ จะใช้แค่ ยาในบัญชี และ ยานอกบัญชี นะครับ

นอกเหนืออย่างอื่นไม่น่าจะมีแล้วนะครับ

หรือต้องการเพิ่มหมวดอะไรครับ?
---------------------------------------------------------
Mr. Sitichart  Wongyuttanapong
Inventory  Team
---------------------------------------------------------
Bangkok  Medical  Software  Co,.Ltd

ออฟไลน์ dang_007

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 20:59:12 PM »
0

จริงๆหมวดตรงนี้ จะใช้แค่ ยาในบัญชี และ ยานอกบัญชี นะครับ

นอกเหนืออย่างอื่นไม่น่าจะมีแล้วนะครับ

หรือต้องการเพิ่มหมวดอะไรครับ?

เพิ่มได้นะคะ
45 ยาสมุนไพร ประเภทที่ 1  ที่เป็นยาในบัญชียาหลักแห่งชาติ
46 ยาสมุนไพร ประเภทที่ 2 ที่เป็นยาในนอกบัญชียาหลักแห่งชาติ
47 ยาสมุนไพร ประเภทที่ 3 สถานพยาบาลผลิตเอง