ผู้เขียน หัวข้อ: NewAdmitPatientNoticeForm สามารถเปิด ปิดให้แสดง หรือไม่แสดงได้ไหมครับ  (อ่าน 289 ครั้ง)

ออฟไลน์ poogt

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ในหน้า รายการผลวินิจฉัย และรายการหัตภการ .. ผู้ป่วยใน
ถ้าเปิดไว้  เมื่อมีคนไข้ admit จะแสดงหน้าต่าง NewAdmitPatientNoticeForm
สามารถเปิด ปิดให้แสดง หรือไม่แสดงได้ไหมครับ เนื่องจากมันแสดงคนไข้เก่าขึ้นมาด้วย

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
ในหน้า รายการผลวินิจฉัย และรายการหัตภการ .. ผู้ป่วยใน
ถ้าเปิดไว้  เมื่อมีคนไข้ admit จะแสดงหน้าต่าง NewAdmitPatientNoticeForm
สามารถเปิด ปิดให้แสดง หรือไม่แสดงได้ไหมครับ เนื่องจากมันแสดงคนไข้เก่าขึ้นมาด้วย

กำหนดได้นะครับ ลองดูในหน้าจอ ลงรับ admit
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x