ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับแนวข้อสอบนักวิชาการคอมพิวเตอร์ของ สนง.สาธารณสุข ค่ะ  (อ่าน 3047 ครั้ง)

ออฟไลน์ Life Freedom

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
กำลังจะไปสอบตำแหน่งนักวิชาการคอมพิวเตอร์ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดค่ะ

ครั้งที่ 1 เป็นการสอบข้อเขียน  เกี่ยวกับความรู้ความสามารถทั่วไป และ ความรู้ความสามารถเฉพาะตำแหน่ง

และครั้งที่ 2 เป็นการสอบสัมภาษณ์

จึงอยากทราบแนวข้อสอบความรู้ความสามารถทั่วไป และ ความรู้ความสามารถเฉพาะตำแหน่ง

ขอรบกวน พี่ ๆ ที่ผ่านสนามสอบมาแล้ว และกำลังจะลงสนามสอบ หรือพี่ๆ ที่เคยออกแนวข้อสอบในลักษณะนี้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ