ผู้เขียน หัวข้อ: ขออาจารย์ชัยพรช่วยแก้ไขระบบนัดผู้ป่วย X-ray  (อ่าน 2613 ครั้ง)

ออฟไลน์ leonet

• Sr. Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลศรีสังวรสุโขทัย
รพ.ศรีสังวรสุโขทัย ขอให้อาจารย์ชัยพรช่วยแก้ไขระบบนัดผู้ป่วย X-ray ดังนี้ครับ
     1.ตัวโปรแกรมของระบบห้อง X-ray ในรายการนัดตรวจ(xray_items) ที่ส่วนใหญ่จะเป็นรายการของ Lab ขอให้เปลี่ยนเป็นรายการนัดตรวจของ X-ray
     2.คำแนะนำในการปฏิบัติตัวก่อนมา X-ray ก็ขอเพิ่มเติมครับ รายการที่เพิ่มเติมได้แนบไฟล์มาด้วยแล้วครับ
     3.ได้แนบตัวอย่างใบนัด X-ray มาประกอบด้วยครับ
     ขอความอนุเคราะห์ อาจารย์ชัยพรช่วยดำเนินการให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ ??? ??? ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2006, 23:43:19 PM โดย leonet »
Mr.Kreangkrai Chatsut   http://www.facebook.com/banotwo
mail : kchatsut@hotmail.com Srisangwornsukhothai Hospital  web : www.srisangworn.go.th
SERVER :  Quad Core Xeon 2.4    Ram 32G   SAN STORAGE 600 GB  OS : Linux CENTOS 6.0   Mysql  5.5.17 ล่าสุดครับ
เริ่ม  4 สิงหาคม 2549  ขึ้นระบบ : อ.ชัยพร และ ทีม BMS ปรับระบบล่าสุด 13 ธ.ค. 54
----------------------------------------------------------