ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าใช้งานบัญชี1 ไม่ได้ครับใช้ HosxpPCU version 3.51.6.9 แต่ข้อมูล person มีครับ  (อ่าน 4215 ครั้ง)

ออฟไลน์ slamdunknet

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
 :-*ข้อมูลสถานีอนามัย เข้าใช้งานบัญชี 1 ไม่ได้ครับ
แต่บัญชีอื่นๆ เข้าใช้งานได้หมดครับ
และ ตาราง person ก็มีข้อมูลอยู่ครับ
 :Dรบกวนอาจารย์ด้วยครับ
ผมCapture หน้าจอมาให้อาจารย์ดูด้วยครับ ดังนี้

doramon

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
ช่วยส่ง Files backup เข้า phuey0@yahoo.com ด้วย จะช่วยตรวจสอบฐานข้อมูลให้ครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180

ออฟไลน์ slamdunknet

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ จะส่งไฟล์ไปให้ครับ

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
ตรวจสอบแล้วใช้ได้เป็นปกตินะครับ ยังไงลองติดตั้งโปรแกรมใหม่ แล้วนำ Backup ที่ส่งมาให้ไปใช้งานดูนะครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180