ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน อ.manoi การ Resync VN สำหรับ PCU ในโรงพยาบาล  (อ่าน 4400 ครั้ง)

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
เรียน อ.manoi การ Resync VN สำหรับ PCU ในโรงพยาบาล
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 14:50:28 PM »
0
ขอครับชี้แนะเกี่ยวกับการ Resync VN สำหรับ PCU ในโรงพยาบาลด้วยครับ เนื้องจากหาทำการ Resync VN จะทำให้ข้อมูล visit ของโรงพยาบาลหายครับ แต่ถ้าหากไม่ทำ ก็ไม่มีข้อมูลย้อนหลังในส่วนประชากรในเขตรับผิดชอบครับ .............. ขอความ่ช่วยเหลือด้วยครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: เรียน อ.manoi การ Resync VN สำหรับ PCU ในโรงพยาบาล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 14:54:13 PM »
0
ใช้ HOSxP PCU ตัวใหม่ครับ จะไม่ลบข้อมูลก่อน Resync
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
Re: เรียน อ.manoi การ Resync VN สำหรับ PCU ในโรงพยาบาล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 14:57:04 PM »
0
ขอคุณครับ รบกวนถามต่ออีกนิดครับ การปรับปรุงสิทธิหลักประกันสุขภาพ และการส่งข้อมูลพิมพ์บัตรของโรงพยาบาลใน HOSxP มีเมนูงานประกันหรือเปล่าครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180