ผู้เขียน หัวข้อ: Mysql monitor ด้านล่างเป็นแบบแปลก ไม่เคยเป็นครับเกิดขึ้นอย่างต่อเนื่อง  (อ่าน 1982 ครั้ง)

ออฟไลน์ wauy

• Full Member
  • Respect: +3
อาการแบบนี้ครับ my.cnf
จาก ตัวติดตั้งของ BMS ครับ
รพช.รัตนบุรี
จ.สุรินทร์  ขึ้นระบบ 5 มีนาคม 2549
ทีม อ.อ็อด,อ.สุชัย ,อ.บอย ไพรัตน์ และทีม BMS

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
สำคัญที่ ระบบโดยรวม มีปัญหา หรือช้า หรือเปล่าครับ
ถ้าไม่ช้า หรือมีปัญหา ก็ไม่จำเป็นต้องปรับครับ

ถ้าระบบช้า
ลองส่ง my.cnf มาให้พี่ๆเพื่อนช่วยดูก็ได้ครับ
รบกวนบอกรายละเอียดคร่าวๆของ server ครับ
RAM กี่ G
Client ใช้เต็มระบบ กี่เครื่อง
ตาราง เป็น innodb กี่ %