ผู้เขียน หัวข้อ: การปรับขนาดและเปลี่ยนสี hosxp.net  (อ่าน 6518 ครั้ง)

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
การปรับขนาดและเปลี่ยนสี hosxp.net
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 00:24:30 AM »
0
สำหรับผู้ที่เพิ่งจะเข้ามาใหม่ จะเห็นว่าหน้าตาของ hosxp.net ได้ถูกแปลงโฉมใหม่นะครับ แต่อาจจะรู้สึกรำคาญหรือไม่ชอบกับโทนสีแดง และขนาดของการแสดงผลที่แสดงค่อนข้างแคบ มีวิธีการแก้ไขดังรูปครับ

1. คลิกที่ปุ่มมุมบนขวา เพื่อขยายขนาดการแสดงผล
2. เลือกสีที่ต้องการ (แนะนำสีน้ำเงินครับ สบายตาดี)
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD