ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนธีม HosXP ยังไงครับ  (อ่าน 4801 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
เปลี่ยนธีม HosXP ยังไงครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 11:42:47 AM »
0
พอดีเห็นรูปที่แนบมานกระทู้ หลายๆ กระทู้ ครับ
เปลี่ยนเป็นสีนั้น ลายนี้ เลยอยากลองทำดูบ้างครับ
แนะนำทีครับ  ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Project Maneger
  • Respect: +2
Re: เปลี่ยนธีม HosXP ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:22:30 PM »
0
ไปที่เมนู Tools 
                  เปลี่ยน Theme
                           ครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

Re: เปลี่ยนธีม HosXP ยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 14:34:54 PM »
0
ไปที่เมนู Tools 
                  เปลี่ยน Theme
                           ครับ

3.51.10.1 มีป่าวครับ  ทำไมหาไม่เจอเลยครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Project Maneger
  • Respect: +2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 14:51:02 PM »
0
ตามนี้ครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 16:14:51 PM »
0
เจอแล้วครับ พอดีผมใช้เมนูแบบ ธรรมดา ไม่ได้ใช้แบบ Ribbon
ก็เลยหาคำสั่งนี้ไม่เจอครับ ขอบคุณครับ