ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวนี้คืออะไรครับ [HOSxP PCU]  (อ่าน 3690 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ตัวนี้คืออะไรครับ [HOSxP PCU]
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 21:56:02 PM »
0
เรียนถามผู้รู้ทุกท่านด้วยครับ ว่าเกิดอะไรขึ้น
แล้วแก้ไขยังไง ตามรูปเลยครับ  ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ตัวนี้คืออะไรครับ [HOSxP PCU]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 22:16:57 PM »
0
mysql   ตัวนี้มากจากไหน

จากการลง hosxp  full

หรือ ลง hosxp  pcu 

มันทำงาน function นี้ ไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ตัวนี้คืออะไรครับ [HOSxP PCU]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 22:43:07 PM »
0
ทำได้แล้วครับ ผมไปลบ user แล้ว add เข้าไปใหม่ก็หายแล้วครับ
ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------