ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คู่มือ admin ค่ะ  (อ่าน 2126 ครั้ง)

ออฟไลน์ eangikoe

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อยากได้คู่มือ admin ค่ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2007, 11:40:32 AM »
0
อ. manoi ค่ะ
อยากได้คู่มือ admin ค่ะ พอดีเป็น admin มือใหม่ สุดๆ รู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง บางทีปัญหาอะไรเล้กๆน้อยๆที่สามารถแก้ไขเองได้ก้อยากจะทำจะได้ไม่ต้องรบกวนโทรถามน้องๆ ทีมงานที่มาขึ้นระบบให้ เพราะเข้าใจว่าน้องเค้าด้ยุ่งๆอยู่นะค่ะ ขอความกรุณาหน่อยนะคะ ก้อยากไปอบรม admin ที่เชียงใหม่อยู่เหมือนกันแต่ไม่มีหนังสือมาทางโรงพยาบาล ก้อาจจะเบิกไม่ได้ ขอความกรุณาหน่อยนะคะ
จากโรงพยาบาล โกสุมพิสัย ภญ. กรรณิกา ดรอินทร์