ผู้เขียน หัวข้อ: Upgrade Structure ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2191 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Upgrade Structure ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 09:37:12 AM »
0
ผม Download Hosxp 3.50.10.6 มาลงแล้ว
พอจะ Upgrade structure แล้วก็เกิด error แบบนี้ครับ
ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหมือนกัน ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: Upgrade Structure ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 09:50:40 AM »
0
ปิด antivirus ก่อนด้วยครับ