ผู้เขียน หัวข้อ: การคัดกรองความเสี่ยง  (อ่าน 3160 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
การคัดกรองความเสี่ยง
« เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:13:38 PM »
0
อยากเสนอให้ อ. MN เพิ่มในส่วนของการคัดกรองความเสี่ยงย้อนหลังให้ด้วยครับ
เนื่องจากพยาบาลต้องการลงข้อมูลคัดกรองความเสี่ยงย้อนหลังครับ
แต่ผมลองตรวจดูแล้วสามารถทำได้แค่การคัดกรองตา และเท้า เท่านั้นครับ

ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
Re: การคัดกรองความเสี่ยง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:24:14 PM »
0
 ;D ;D ;D
โปรแกรมทำได้อยู่แล้วครับ ผมก็คีย์ย้อนหลังอยู่นะครับพี่เอ็ม
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ Kanda

• Sr. Member
  • Kanda
  • Respect: 0
    • กานดา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:27:19 PM »
0
อยากจะดันกระทู้จัง แต่กลัวเป็นประเด็นร้อนแรงอีก 5555
Suttibak1@hotmail.com
โรงพยาบาลกรุงเทพจุรีเวช ร้อยเอ็ด รพ.ขนาด 101 เตียง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:42:34 PM »
0
;D ;D ;D
โปรแกรมทำได้อยู่แล้วครับ ผมก็คีย์ย้อนหลังอยู่นะครับพี่เอ็ม
 ;D ;D ;D

ทำยังไงครับ น้าสันทัด ผมไล่จากใช้ Visit list ก็ยังไม่ได้เลยครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:46:38 PM »
0
โทดทีครับ ทุกท่าน เจอแล้วครับ
ลงจากเมนูคัดกรองความเสี่ยงเลย ขอโทษจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 13:19:13 PM »
0
โทดทีครับ ทุกท่าน เจอแล้วครับ
ลงจากเมนูคัดกรองความเสี่ยงเลย ขอโทษจริงๆ ครับ

ตกลงจะโทษ ใครครับ...โทษ ป๋าเจดีย์ ใช่ไหม.. ;D ;D ;D
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x