ผู้เขียน หัวข้อ: Update Structure แล้ว เกิด error แบบนี้ ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า  (อ่าน 3130 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
คือ ระหว่าง Update Structure HosXp version 3.54.2.2  แล้วเกิด error message  ตามภาพที่แนบมา ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาใรการลงข้อมูล ต่อไปหรือเปล่าครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5

ออฟไลน์ Bordin

• อย่าคิดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ลองทำ
  • Respect: +1
    • ADMIN PCB. sz
มันไม่ใช่ error นะครับ ไม่มีตรงไหนที่บอกว่า error เลยนี่

ออฟไลน์ เข้ม

• Respect: +4
    • phichit hospital
ไม่ทัน อ. บ่อดิน ... :o :o

แต่อยากตอบ .. ขอนิดหนึ่งละกัน ...
เพียงแค่ระบบแสดง ... ให้เรารู้ว่าตอนนี้กระบวนการ upgrade กำลังทำอะไรอยู่ก็เท่านั้นครับ ....  ;D
Phichit Hospital
HOSxP 3.61.10.31 on FreeBSD 9.2
By BMS - Dec 26, 2007

ออฟไลน์ Bordin

• อย่าคิดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ลองทำ
  • Respect: +1
    • ADMIN PCB. sz
ไม่ทัน อ. บ่อดิน ... :o :o

แต่อยากตอบ .. ขอนิดหนึ่งละกัน ...
เพียงแค่ระบบแสดง ... ให้เรารู้ว่าตอนนี้กระบวนการ upgrade กำลังทำอะไรอยู่ก็เท่านั้นครับ ....  ;D

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ภาษาต่างด้าวคือ..Debug ครับ

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2
 ;D  ต่างด้าว ช่วงนี้เปิดให้ต่ออายุแล้วนะ รีบ ๆ  หน่อยนะ  เดียวโดนจับอะก่อง  ;D

;D  ส่วนตัวนี้นะ  อัพ มิมีปัญหานิ หรือของใครมีอะ บ้างปะ  ;D

;D  มีแต่การคีย์โครงการน้ำพระท้ย ผู้ใช้ ต้องการ ให้คีย์นอกเขตได้นะ  ;D

;D  เพราะส่วนโรงพยาบาล คัดกรอง  60  % เป็นนอกเขตนะขอรับ  ;D

;D  ยังหาทางออกไม่ได้สักที ใครมีบ้างแนะนำบ้างนะขอรับ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010