ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง อ.เดชา รพ.ด่านซ้าย  (อ่าน 2885 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ถึง อ.เดชา รพ.ด่านซ้าย
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 10:48:11 AM »
0
สวัสดีครับ อ.เดชา ผม เอ็ม จาก รพ.บรบือ ครับ
อยากสอบถามทางคุณเดชาว่า ทาง รพ.บรบือ อยากจะขอความกรุณาไปศึกษาดูงานในส่วนของ
ระบบ HosXP แล้วก็เรื่องของ ระบบ LIS ครับ  ไม่ทราบว่าทาง รพ.ด่านซ้าย
จะสะดวกรึเปล่าครับ  ถ้าวันจันทร์ - ศุกร์ไม่สะดวก จะเป็น เสาร์ - อาทิตย์ จะได้รึเปล่าครับ
ขอบคุณครับ  :)
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ decha

• Sr. Member
  • HOSxPMAN
  • Respect: +12
    • -
Re: ถึง อ.เดชา รพ.ด่านซ้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 11:41:18 AM »
0
สวัสดีครับ ในส่วนของการศึกษาดูงาน HOSxP ทางผม สะดวกในช่วงวันพฤหัสฯ ครับ และรับไม่เกิน 12 คนต่อคณะ ถ้าอย่างไรแจ้งรายละัเอียดมาอีกทีนะครับว่าต้องการมาช่วงไหนนะครับ สามารถติดต่อผมได้โดยตรงทางนี้ครับ 0812632232 หรือ decha015@gmail.com ครับ
เดชา สายบุญตั้ง
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย