ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม การที่เรา Upgrade เวอร์ชั่นแล้ว Up Structure มันทำให้..  (อ่าน 3425 ครั้ง)

tokto_cm

• บุคคลทั่วไป
รบกวนสอบถาม การที่เรา Upgrade เวอร์ชั่นแล้ว Up Structure มันทำให้ข้อมูลการสั่งยาหายไป เป็นไปได้ไหมครับ
แล้วเราจะสามารถเรียก กลับคืนมาได้ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ armbc522

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
Re: รบกวนสอบถาม การที่เรา Upgrade เวอร์ชั่นแล้ว Up Structure มันทำให้..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 03:23:32 AM »
0
การอัพเดตโครงสร้าง ไม่น่าจะมีผลทำให้วิธีใช้ยาหายไปครับ ยังไงแล้วตรวจสอบจากหลักฐานที่มีร่วมด้วย เช่น ใบสั่งยา เพื่อยืนยันว่ามีการสั่งไปแล้วสำหรับ Visit เก่าครับ

ศักดิ์สิทธิ์ ซานอก
เจ้าหน้าที่ชำนาญการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย