ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน ถาม เรื่องคลังยาใน  (อ่าน 1960 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pramote.up

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เรียน ถาม เรื่องคลังยาใน
« เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 15:53:40 PM »
0
ตารางยา ใน system setting กับ รายการสินค้า จำเป็นต้องกัน ไหมครับ

ผมเวลาลงรับยาที บางครั้งหายาตามรายการที่ใช้ปัจจุบันไม่เจอครับ

***หรือ ช่วยแนะนำวิธีแก้ไข หรือ วิธีใช้ให้ง่าย ขึ้นหน่อย ครับ

ขอบคุณ ท่าน อาจารย์ทุกท่าน บนบอร์ดแห่งนี้ ล่วง หน้าครับ
CPUIntel(R) Core(TM)2 Quad CPU Q8400 @ 2.66GHz
Cpu Socket Socket 775 LGAMemory 4096 MBytes
E-Health 3.54.1.10
จพ.สาธารณสุข ชำนาญงาน
สถานีอนามัยตำบลบางพลับ อำเภอสองพี่น้อง
จังหวัดสุพรรณบุรี 72110
เพิ่งมารับงาน และทำงาน อ่อนแอด้าน คอมพิวเตอร์ทุกชนิด
ขอขอบคุณ ทุกท่าน ที่มาปล่อยความรู้บน board แห่งนี้ครับ
ได้วิธีการแก้ไขดีๆมากมายจากที่นี่ครับ
สวัสดีปีใหม่ ย้อนหลังครับ
..
ขอให้ร่ำรวย..เงินทอง..พร้อมยศศักดิ์
มีคนรัก..มากมาย..นับพันหมื่น
คิดสิ่งใด..สดใส..และราบรื่น
ตลอดปี....2554..... นะครับ