ผู้เขียน หัวข้อ: ตรวจสอบสิทธิ NHSO  (อ่าน 2991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neo28

• Sr. Member
  • Respect: 0
ตรวจสอบสิทธิ NHSO
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 11:45:26 AM »
0
   คือผมมีปัญหาอยู่ว่าในเวอร์ชั่น 2.19.10.30 นั้นเมื่อทำการคลิ๊กปุ่ม NHSO แล้วไม่ทราบว่าจะเข้าไปแก้ในฐานข้อมูลให้เลยไม่ครับ  แล้วถ้าแก้ไขให้เราจะทราบได้ไงครับว่าโปรแกรมแก้ไขให้เสร็จแล้วและจะทราบได้ยังไงครับว่าสิทธิใน HIPDATA นั้นเป็นข้อมูลเมื่อวันที่เท่าไหร่ครับ  เพราะว่าถ้าเราทราบจะได้ลดจำนวนครั้งที่จะตรวจสอบครับ  และที่ผมทดลองใช้เมื่อตัว popup แสดงขึ้นมาไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยครับไม่ทราบว่าที่อื่นว่าไงบ้างครับ
MR.WISANU   KRAINARA  (PAO)
Medical  Record Science 28
Nabonhospital

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ตรวจสอบสิทธิ NHSO
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 21:41:31 PM »
0
อ่านตรงนี้ครับ
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=441.0
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD