ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอหน้าจอบันทึกนัด แสดงเหมือนเวลา  (อ่าน 2079 ครั้ง)

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
เสนอหน้าจอบันทึกนัด แสดงเหมือนเวลา
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 14:51:06 PM »
0
ขอเสนอ  อ.  รบกวนพิจารณา  เอาหน้าจอ บันทึกรายงานนัดที่ แท็บ calender  จะแสดงจำนวนผู้ที่นัดมากี่คน  อยากให้นำมาแสดงเหมือนกดดูเวลา  ตามรูปภาพ  (พยาบาลท่านขอมา)  เป็นไปได้ไหมครับ  เพราะสะดวกเวลาแพทย์หรือพยาบาล  เขาจะนัดคนไข้ในแต่ละวัน  รบกวน อ. พิจารณาว่าสะดวกไหมนะครับ  ขอบคุณครับ
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน