ผู้เขียน หัวข้อ: การบันทึกข้อมูลอุบัติเหตุครับ  (อ่าน 1453 ครั้ง)

ออฟไลน์ narongsuk

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
    • Song Hospital Phrae
การบันทึกข้อมูลอุบัติเหตุครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 09:23:58 AM »
0
เจ้าหน้าที่แจ้งว่าเวอร์ชั่นที่ใช้งาน  บันทึกข้อมูลแล้วหายไป เมื่อกลับมาดูใหม่ไม่พบข้อมูลที่เคยบันทึกไปแล้ว
โดยเฉพาะข้อมูลอุบัติเหตุกับข้อมูลการส่งต่อ ไม่ทราบว่าเกี่ยวข้องกับส่วนใดได้บ้างครับ

ตอนนี้ใช้งาน version 3.59.5.18 ครับ

ขอบคุณครับ
Narongsuk Ruktim
Song Hospital Phrae
ขึ้นระบบโดยทีมงาน BMS วันที่เท่าไหร่จำไม่ได้ 
อยากรู้ก็ดูในแฟ้มประวัติของทีม BMS

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: การบันทึกข้อมูลอุบัติเหตุครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 15:13:56 PM »
0
เจ้าหน้าที่แจ้งว่าเวอร์ชั่นที่ใช้งาน  บันทึกข้อมูลแล้วหายไป เมื่อกลับมาดูใหม่ไม่พบข้อมูลที่เคยบันทึกไปแล้ว
โดยเฉพาะข้อมูลอุบัติเหตุกับข้อมูลการส่งต่อ ไม่ทราบว่าเกี่ยวข้องกับส่วนใดได้บ้างครับ

ตอนนี้ใช้งาน version 3.59.5.18 ครับ

ขอบคุณครับ
ทวนสอบ ในระดับ ตารางจัดเก็บ select * from er_nursinig_detail หรือยังครับ ของกลุ่มที่ไม่แสดงผลว่ามีบันทึกจัดเก็บในตารางหรือไม่ อย่างไร
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ narongsuk

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
    • Song Hospital Phrae
Re: การบันทึกข้อมูลอุบัติเหตุครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2016, 09:29:05 AM »
0

ขอบคุณครับ
ทวนสอบ ในระดับ ตารางจัดเก็บ select * from er_nursinig_detail หรือยังครับ ของกลุ่มที่ไม่แสดงผลว่ามีบันทึกจัดเก็บในตารางหรือไม่ อย่างไร

ครับ  ทำตามที่กำหนดแล้วก็ไม่บันทึกครับ
Narongsuk Ruktim
Song Hospital Phrae
ขึ้นระบบโดยทีมงาน BMS วันที่เท่าไหร่จำไม่ได้ 
อยากรู้ก็ดูในแฟ้มประวัติของทีม BMS