ผู้เขียน หัวข้อ: การบันทึก O2 sat ใน hosxp_pcu ตรงไหนครับ  (อ่าน 2197 ครั้ง)

ออฟไลน์ NengWatsing

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
การบันทึก O2 sat ใน hosxp_pcu ตรงไหนครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2015, 11:16:48 AM »
0
เนื่องจาก ที่ รพ.สต.ผม มีการตรวจวัดค่า O2 sat ให้กับผู้ป่วย แต่ไม่ทราบว่าจะบันทึกตรงไหนครับ ในตาราง opdscreen มี o2sat นะครับ แต่ไม่ทราบช่องทางบันทึกในโปรแกรมครับ รบกวนท่าน อ. ทั้งหลายด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
นายชนินทร์ ศรีนวล
นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ
สถานีอนามัยตำบลหนองน้อย สสอ.วัดสิงห์ สสจ.ชัยนาท
เริ่มใช้ Hosxp_pcu 1 ม.ค. 2552
PC >> Server   CentOS 6.0 32 bit ,Percona 5.55.11