ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีการย้ายบ้านพร้อมกันทีละหลายหลังได้หรือไม่ค่ะ  (อ่าน 3030 ครั้ง)

ออฟไลน์ pcusaraburi

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ย้ายบ้านในบัญชี 1 พร้อมกันหลายหลังทำอย่างไรค่ะสามารถทำได้หรือไม่ เนื่องจากว่าต้องแบ่งเป็นโซน แล้วที่ทำอยู่มันย้ายได้เพียงครั้งละ 1 หลังคาเท่านั้นค่ะ

ออฟไลน์ chk

• Hero Member
  • Respect: +2
 >:(   อิอิ  รออาจารย์ upversion ใหม่ก่องนะขอรับ  >:(
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

ออฟไลน์ pcusaraburi

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอบคุณค่ะ แล้ว v. ไหนสามารถย้ายทีละหลาย ๆ หลังค่ะ เพราะเมื่อก่อนสามารถทำได้ แต่พออับเป็น v. 3.53.11.23 แล้วไม่สามารถทำได้