ผู้เขียน หัวข้อ: reหัถการผู้ป่วยในราคาไม่ขึ้น และขอให้สามารถกำหนดจำนวนผู้ต้องการนัดในวันได้ครับ  (อ่าน 6194 ครั้ง)

ออฟไลน์ that panom

• Full Member
  • Respect: 0
reหัถการผู้ป่วยในราคาไม่ขึ้นและผู้ทำหัตถการให้ขึ้น defalt ชื่อตามรหัส login ไว้เลยครับ และในส่วนการนัดหมาย ขอให้สามารถกำหนดจำนวนผู้ต้องการนัดในวันได้ครับ เพื่อจัดการกับ Workload ในวันได้ดียิ่งขึ้นครับ

ออฟไลน์ that panom

โทษทีครับสูตรหัตถารผู้ป่วยในครับ

ออฟไลน์ burge

สูตรรายการหัตการไม่ขึ้นราคาจริงๆครับ ไปดูที่ nondrugitem ก็มีราคาอยู่ครับ
แต่สูตรมีรายการตามที่ตั้งไว้(เป็นรายการหัตการล้วนๆ) น่าจะเป้นบักครับอาจารย์
mr.boekroek unin;  laokwhan hospital
server  HP ml 110 3.0GHz ram 512 Mb
MySql 5.0.37   Hosxp version 3.51.3.28
เริ่มใช้ 1 พย 2548

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
แ้ก้ไขให้แล้วครับ

2.49.9.1
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ burge

1.อ.เวอร์ชั่นนี้ตั้งสูตรการจ่ายยาไม่ได้ครับ
2.กรณีคนไข้ในไปทำฟัน ไม่รู้จะลงอย่างไงมันไม่ขึ้นให้ลงที่ห้องฟันเหมือนเคสopd
3.ไม่สามารถดูรายการหัตการทันตกรรม ที่ห้องยาโมด2หรือห้องทันตกรรมในโหมด ipdตรงลงค่าใช้จ่าย หรือที่หน้าจอผู้ป่วยในในโมดสั่งยา  update serch list ก้ไม่หาย แต่ที่ห้องฟันopd สามรถลงได้ตามปกติ
4.ตรงผู้ป่วยในctr+F5 เลือกรายชื่อคนไข้คลิกขวาลงตรงส่งคนไข้ไปทำหัตการทัตกรรมมีรายชื่อถอนฟันให้เลือก มันเป้นเหมือนเวอร์ชั่น 8.18นะครับ
mr.boekroek unin;  laokwhan hospital
server  HP ml 110 3.0GHz ram 512 Mb
MySql 5.0.37   Hosxp version 3.51.3.28
เริ่มใช้ 1 พย 2548