ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่า..มีปัญหาการพิมพ์ sticker ยาค่ะ  (อ่าน 2454 ครั้ง)

ออฟไลน์ bua

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ช่วยด้วยค่า..มีปัญหาการพิมพ์ sticker ยาค่ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 10:42:27 AM »
0
มีปัญหาก่อนพิมพ์ Sticker ยา ออกมาทางเครื่องพิมพ์ค่ะ โดยมีหน้าต่าง Stickercontrolform ขึ้นมาก่อน ต้องคลิ๊กตกลงเครื่อง Print จึงจะ Print ได้ เป็นที่เครื่องห้องจ่ายยาเครื่องเดียวค่ะ และPrinter ต่อพ่วงกับเครื่องที่มีปัญหานี้ค่ะ สำหรับเครื่องอื่นในห้องจ่ายยาไม่มีปัญหาอะไร สั่งพิมพ์ได้โดยไม่มีหน้าต่าง Stickercontrolform ขึ้นมา ไม่ทราบว่าต้องแก้ปัญหาอย่างไรดีค่ะ ขอรบกวนผู้รู้ช่วยด้วยค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
hosxp 3.50.11.8
printer epson lq 400
Thungyai Hospital
Centos 6 MySQL 5.5.30
HOSxP version 3.57.2.25f ขึ้นระบบโดย Nakhonhosxpteam

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: ช่วยด้วยค่า..มีปัญหาการพิมพ์ sticker ยาค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 11:47:02 AM »
0
ลองติ๊ก Sticker Ctrl ออกครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net