ผู้เขียน หัวข้อ: อ.อ๊อดครับรบกวนขอฟอร์มหนังสือรับรองยานอกบัญชียาหลักหน่อยครับ  (อ่าน 6410 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuayny

• Sr. Member
  • ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
อ.อ๊อดครับรบกวนขอฟอร์มหนังสือรับรองยานกบัญชียาหลักหน่อยครับ   แบบที่แสดงแต่ยานอกบัญชีอยากเดี่ยวและมีรวมยอดเงินด้วยครับ...พอดีผมค้นกระทู้เก่าของอ.อ็อด ไฟล์มันถูกลบไปแล้ว..ยังงัยก็ขอรบกวนหน่อยนะครับ.....ขอบคุณครับ
@......

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
ลองดูใน Report Browse ก่อนก็ได้ครับ
Yindee And Tan

• ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
ขอบคุณพี่นาจมากครับ......รบกวนพี่จริง ๆเลยครับ.....แต่ Report Browser ผม set ไม่เป็นอ่ะครับ ไม่รู้ IP ของเครื่อง Host อ่ะครับ  ยังงัยรบกวนพี่ช่วยชี้แนะด้วยครับ

เคารพเสมอ

อำนวย  เล็กเขตร

โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
@......

ออฟไลน์ naj

• http://www.luangphopern-hospital.com
set ตามนี้เลยครับ ส่วนรายงานอาจจะต้องไปปรับเองบางส่วนครับ
Yindee And Tan

sawauysomsri

• บุคคลทั่วไป
ผมเข้า Report browser ไม่ได้ครับ ทำตามนี้แล้ว แต่ก่อนเข้าทุกวันนี้เข้า
ได้บ้างไม่ได้บ้าง  แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้เลยครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
อ.อ๊อดครับรบกวนขอฟอร์มหนังสือรับรองยานกบัญชียาหลักหน่อยครับ   แบบที่แสดงแต่ยานอกบัญชีอยากเดี่ยวและมีรวมยอดเงินด้วยครับ...พอดีผมค้นกระทู้เก่าของอ.อ็อด ไฟล์มันถูกลบไปแล้ว..ยังงัยก็ขอรบกวนหน่อยนะครับ.....ขอบคุณครับ

อ.นาจ ให้ไปแล้วมาให้ไม่ทัน
 :)

รายงาน
set ตามนี้เลยครับ ส่วนรายงานอาจจะต้องไปปรับเองบางส่วนครับ

ผมเอาไปปรับใช้กับของโรงพยาบาลได้อย่างดีเลยครับ...แจ่มมากขอบคุณครับ  แต่ Report Browser ผมลองแล้วไม่ได้อ่ะพี่มันขึ้น อย่างงี้อ่ะ 

" อ.นาจ ให้ไปแล้วมาให้ไม่ทัน "  <== ขอบคุณอ.อ๊อดมากครับ..ตอนนี้ใกล้จะสำเร็จแล้วครับ(ช้าหน่อยเพราะทำคนเดียว)
@......

ออฟไลน์ Khuad

• .. นางฟ้า ตัวไม่น้อยแล้ว ..
  • Respect: +10
ลองดูใน Report Browse ก่อนก็ได้ครับ

... ขอบคุณ อ.นาจ ด้วยครับ ...  :D ....
โรงพยาบาลวังน้อย   พระนครศรีอยุธยา ( รพช.30 เตียง )
Server : ProLiant DL120G6  Xeon X3450  RDIMM 12 Gb  2x256GB SSD Raid 1

Slave : ProLiant ML110G6  Xeon X3430  UDIMM 8 Gb  2x300GB SAS Raid 1

HOSxP version  3.57.xx.xx    เริ่มระบบ  เมษายน 2549

ออฟไลน์ thannawe

ขอบคุณครับ  ;D :D ;D อ.นาจ
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE