ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน้าของเอกสาร SCAN IPD ครับ  (อ่าน 1482 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Maxkung-

• Newbie
  • *
  • "ทุกอย่างคือการเรียนรู้"
  • Respect: 0
สอบถามหน้าของเอกสาร SCAN IPD ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 18:12:06 PM »
0
สวัสดีครับ
อยากสอบถามหน้าของรายการ SCAN กรณีที่จะ SCAN IPD นะครับ พอดีเห็นในเมนู IPD Registry และมีปุ่มให้เลือกดูเอกสาร SCAN ตามภาพที่แนบมานะครับ หรือหน้า EMR ก็สามารถเลือกดูเอกสาร SCAN เป็นกรณี OPD/
IPD ได้ แต่หาปุ่มที่จะ SCAN เข้าไปไม่เจอนะครับ   :'(
ส่วนเมนู OPD Registry > Document Scan ก็เหมือนจะ SCAN ได้แต่กรณี OPD  เลยขออนุญาตสอบถามนะครับไม่รู้ว่าอยู่ในหน้าไหนยังไง หรือตั้งค่าอย่างไร ขอบพระคุณครับ  :) :)

ตำแหน่ง : เจ้าพนักงานเวชสถิติ
สถานที่ปฏิบัติงาน : รพช.ปาย  ขนาดเตียง 60 เตียง
ขึ้นระบบ HOSxP XE V.4 เมื่อวันที่ 4/6/2559 โดยทีม BMS
ระบบโปรแกรมก่อนหน้า Hospital OS

"สวัสดีพี่ๆทุกท่าน และขอบคุณสำหรับคำตอบ-คำแนะนำครับ ^^"