ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการสลับที่ ระหว่าง จำนวน กับ วิธีใช้ยา ในระบบห้องยา Mode 2 ต้องทำไงอะครับ  (อ่าน 3005 ครั้ง)

ออฟไลน์ James011

• Hero Member
  • Respect: +16
 ;D :D ต้องการสลับที่ ระหว่าง จำนวน กับ วิธีใช้ยา ในระบบห้องยา Mode 2 ต้องทำไงอะครับ   
   ให้วิธีใช้ยา มาอยู่ข้างหน้า 
   ผมลองลองในห้องยาแล้วลากเปลี่ยนที่ ได้ แต่ การป้อนข้อมูลไม่ถูกต้อง

ออฟไลน์ skypec

• Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
ลองลากวิธีใช้ยาไปอยู่ด้านหน้าเลยครับ

โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP

;D ;D  ลองลากแล้วแต่ ข้อมูลไม่ถูกต้องครับ เพราะ รายละเอียดวิธีใช้ยาจะไปอยู่ที่ จำนวน แทนเวลาป้อนอะครับ   ::)

;D :D ที่อื่นคงเป็นเหมือนกันใช่ป่าวครับ แก้ไม่ได้แล้วใช่ป่าวอะครับ