ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ Profile Sheet ในส่วนของ IPD  (อ่าน 2609 ครั้ง)

ออฟไลน์ s4150085

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
สอบถามเกี่ยวกับ Profile Sheet ในส่วนของ IPD
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 00:09:06 AM »
0
พี่ ๆ  ครับ ปัจจุบันผมใช้ Version 3.50.3.30 แต่ผมต้องทำรายการลงรายการยาในส่วนของ  Profile Sheet  ซ้ำ ๆ กันทุก ๆ วัน  แม้ว่าผมจะเลือกลงข้อมูลในส่วนของ  Current Profile  แบบ Continue ก็ตาม  ไม่ทราบว่าจะมีวิธีการทำให้รายการยาที่สั่งแบบ Continue Run ตัวเองแบบอัติโนมัติ  ได้หรือเปล่าครับ  โดยไม่ต้องไป กด F5  เพื่อทำการ Add Chart ในทุก ๆ วัน  ตามรูปที่ประกอบ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: สอบถามเกี่ยวกับ Profile Sheet ในส่วนของ IPD
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 00:11:56 AM »
0
ต้องรอระบบ Batch profile confirm ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD