ผู้เขียน หัวข้อ: แบบฟอร์มรายการยาผู้ป่วยกลับบ้าน  (อ่าน 2835 ครั้ง)

ออฟไลน์ s4150085

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
แบบฟอร์มรายการยาผู้ป่วยกลับบ้าน
« เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 10:00:31 AM »
0
รพ.ไหนใช้มีแบบฟอร์มรายการยาที่ผู้ป่วยได้รับล่าสุด  แนบกับบัตรนัดไปให้ผู้ป่วยนำกลับบ้านบ้างครับ  อยากขอ

อนุเคราะห์หน่อยครับ พอดีจะเริ่มพัฒนา Medication Reconsile  ในผู้ป่วยนอกครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ