ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคืนเงินค่าลงทะเบียนประชุมวิชาการคืน  (อ่าน 3288 ครั้ง)

ออฟไลน์ hemmachat

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ผมฝากถึงเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องด้วยครับ ผมสมัครเข้าร่วมประชุมวิชาการที่ ปี ๕๔ ที่ จ.เพชรบุรี เมื่อวันที่ ๒๐-๒๔ ก.พ.๕๕ ครั้งแรกผมแจ้งและโอนเงินค่าลงทะเบียนไป ๔ คน แต่ไม่ได้ไป ๒ คนและแจ้งจนท.ให้ทราบล่วงหน้าแล้วทางจนท. BMS รับทราบและแจ้งผมว่าจะโอนเงินค่าลงทะเบียนคืนจำนวน ๒ คนๆละ ๖,๙๐๐ บาทหลังเสร็จจากประชุมแต่ผมจำไม่ได้ว่าเป็นจนท.คนไหนครับ จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้รับเงินคืนเลยครับซึ่งเลยกำหนดที่ผมต้องส่งเงินคืนแล้ว ผมได้ให้เลขที่บัญชีกับจนท.แล้วด้วย

ขอความกรุณาติดตามให้ด้วยครับ
เหมชาติ  นีละสมิต  รพ.ชุมแพ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น ๐๘๑-๓๘๐๔๑๔๒
เหมชาติ  นีละสมิต
นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ รักษาการ ผอ.รพ.สต.หนองเสาเล้า
อำเภอชุมแพ จังหวัดขอนแก่น
เริ่มใช้ hosxp_pcu ธันวาคม ๒๕๕๒
เริ่มใช้ datacenter ตุลาคม ๒๕๕๓
ดูแลระบบการใช้งาน hosxp_pcu หน่วยงานในสังกัด สสอ.ชุมแพ
Toshiba core i3 2.26 ram 4 GB HD 500 GB ATI
win 7

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
Re: สอบถามคืนเงินค่าลงทะเบียนประชุมวิชาการคืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 00:10:21 AM »
0
ติดต่อ call center เลยครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ Dear

• Jr. Member
  • **
  • I'm BMS
  • Respect: +4
Re: สอบถามคืนเงินค่าลงทะเบียนประชุมวิชาการคืน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 10:55:58 AM »
0
ผมฝากถึงเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องด้วยครับ ผมสมัครเข้าร่วมประชุมวิชาการที่ ปี ๕๔ ที่ จ.เพชรบุรี เมื่อวันที่ ๒๐-๒๔ ก.พ.๕๕ ครั้งแรกผมแจ้งและโอนเงินค่าลงทะเบียนไป ๔ คน แต่ไม่ได้ไป ๒ คนและแจ้งจนท.ให้ทราบล่วงหน้าแล้วทางจนท. BMS รับทราบและแจ้งผมว่าจะโอนเงินค่าลงทะเบียนคืนจำนวน ๒ คนๆละ ๖,๙๐๐ บาทหลังเสร็จจากประชุมแต่ผมจำไม่ได้ว่าเป็นจนท.คนไหนครับ จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้รับเงินคืนเลยครับซึ่งเลยกำหนดที่ผมต้องส่งเงินคืนแล้ว ผมได้ให้เลขที่บัญชีกับจนท.แล้วด้วย

ขอความกรุณาติดตามให้ด้วยครับ
เหมชาติ  นีละสมิต  รพ.ชุมแพ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น ๐๘๑-๓๘๐๔๑๔๒

ก่อนอื่นต้องขออภัยคุณเหมชาติ อย่างสูงเลยนะคะ ที่ดำเนินการเรื่องการคืนเงินช้า
สถานนะตอนนี้เรื่องอยู่ที่เจ้าหน้าที่การเงินของบริษัทแล้วค่ะ (สอบถามหัวหน้าฝ่ายบัญชีและการเงินแล้ว)
ยังไงจะติดตาม และแจ้งให้ชัดเจนอีกครั้งนะคะ  :-[ :-[ :-[

หัทยา ทองคงหาญ (เดียร์)
ฝ่ายฝึกอบรม, บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด
081-899-5382