ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนปรับหน้าจองานทันตกรรมผู้ป่วยในครับ  (อ่าน 4222 ครั้ง)

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ฝาก อ.ชัยพร เพิ่มเติมนะครับในงานทันตกรรมผู้ป่วยใน
1. ขอให้ลงรายละเอียดได้เหมือนกับ OPD Case ครับ เช่นลงว่าทำซี่ไหน ด้านไหน (ตอนนี้ลงได้แค่จำนวน แต่ไม่ทราบว่าซี่ไหนครับ) รวมทั้ง icd10tm ด้วยครับ (ขอเหมือน OPD เลยได้ไหมครับ)
2. ขอเพิ่มปุ่มพิมพ์เอกสารครับ เพราะทันตกรรมต้องการพิมพ์ข้อมูลการรักษาเก็บไว้รวมกับ OPD Card ครับ อาจจะใช้เป็น ปุ่ม document เพื่อให้เลือกเอกสารอื่น ๆ (custom report) ก็ดีครับ เผื่ออยากพิมพ์เอกสารอื่น ๆ ด้วย

ขอบคุณครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ arkhom

• Jr. Member
  • **
  • ....ดั่งพรหมลิขิต..ให้เราได้คู่กัน..
  • Respect: 0
Re: รบกวนปรับหน้าจองานทันตกรรมผู้ป่วยในครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2018, 10:12:51 AM »
0
ดันครับ
HOSxP  Version 3.55.6.8   เริ่มระบบ 19-09-2549
MASTER SERVER: IBM System x3200 M2 Xeon  RAM 4 Gb
SLAVE SERVER : IBM System x3200 M2 Core2 Duo RAM 2 Gb
ขอบคุณ อ.ชัยพรและBMS. ที่ผลิตและพัฒนาโปรแกรมด้านสาสุขฯ
ขอบคุณเครือข่ายHOSxP ที่ราบสูง(ทีมให้คำปรึกษา)พี่โด้,อ.อาร์ม รพร.ด่านช้าย,พี่หน่อย ,พี่บี้,อีด และทุกท่านในเครือข่าย.....ขอบคุณครับ....
รพช.หนองวัวซอ  รพ.ขนาด 30 เตียง

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
Re: รบกวนปรับหน้าจองานทันตกรรมผู้ป่วยในครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 01:06:38 AM »
0
ดันครับ
โอว....ขอจนลืมไปละเนี่ย  ;D ;D ;D
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)