ผู้เขียน หัวข้อ: รพ.ไหนใช้โปรแกม Therefore บางครับ  (อ่าน 3029 ครั้ง)

ออฟไลน์ basarathai

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
รพ.ไหนใช้โปรแกม Therefore บางครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 09:15:11 AM »
0
พอดีผมตอนนี้กำลังศึกษา Therefore ในการจัดเก็บ เอกสาร  ท่านใดมีคู่มือช่วยแจกหน่อยครับ ;D

ออฟไลน์ tanaka_p

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: รพ.ไหนใช้โปรแกม Therefore บางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 10:07:53 AM »
0
Therefore เป็นโปรแกรมของ Canon ไม่ใช่หรือครับ รู้สึกว่าในแผ่นจะมีคู่มือให้ด้วยนะครับ( รู้สึกจะเป็นภาษาอังกฤษ) ลองหาดูครับ สำหรับผมคิดว่า เอาไว้เก็บเอกสารทั่วไป น่าจะใช้ได้ แต่ไม่เหมาะสำหรับการเก็บประวัติผู้ป่วยครับ เพราะมีข้อจำกัดบางอย่าง โดยเฉพาะ license  :) :)
>> พนักงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งที่เฝ้าดูการเติบโตของโปรแกรมโรงพยาบาลต่างๆอย่างห่างๆครับ