ผู้เขียน หัวข้อ: Service Time ??? ครับ  (อ่าน 6512 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
Service Time ??? ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 21:37:37 PM »
0
สอบถามครับ อาจารย์
ตาราง service time 1-8 ครับ
service time1 = จุดบริการอะไรครับ
service time2 = จุดบริการอะไรครับ
service time3 = จุดบริการอะไรครับ
service time4 = จุดบริการอะไรครับ
service time5 = จุดบริการอะไรครับ
service time6 = จุดบริการอะไรครับ
service time7 = จุดบริการอะไรครับ
service time8 = จุดบริการอะไรครับ

ผมจะได้ออกรายงานได้ถูกต้องมากยึ่งขึ้นครับ
ขอบคุณครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: Service Time ??? ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 21:54:29 PM »
0
service3 = เวลาพิมพ์ใบสั่งยา
service4 = เวลาที่ดึงผู้ป่วยมาซักประวัติ
service5 = เวลาที่แพทย์ดึงผู้ป่วยมาตรวจ (เริ่มตรวจ)
service6 = เวลาที่บันทึกรายการยา จากห้องจ่ายยา Mode 2
service7 = เวลาที่บันทึกออกใบเสร็จรับเงิน
service8 = เวลาที่บันทึก Admit ผู้ป่วย
service11 = เวลาที่บันทึกซักประวัติเสร็จ
service12 = เวลาที่แพทย์บันทึกสั่งยา (ตรวจเสร็จ)
service12 = เวลาที่ห้องฉุกเฉินบันทึกการให้บริการ
service16 = เวลาที่บันทึกจ่ายยาให้ผู้ป่วย (จากห้องจ่ายยา)
Yindee And Tan

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
Re: Service Time ??? ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 22:33:35 PM »
0
ขอบคุณครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11