ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจอรายงานผม lab ครับ  (อ่าน 2846 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
หน้าจอรายงานผม lab ครับ
« เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 22:31:03 PM »
0
อ.ครับผมอยากจะทำการแก้ไขรายการการรายงานผล lab อ่ะครับจากเมื่อก่อนเค้าจะขึ้น จนท.ห้องชันสูตร ครับ
เลยอยากจะเปลี่ยนให้เป็นชื่อผู้ login เข้าโปรแกรมและมาเพื่อรายงานผล lab อ่ะครับ 

ขอบคุณ  อ.มากครับ 
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
Re: หน้าจอรายงานผม lab ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 23:06:48 PM »
0
อ.ขอโทษครับ ได้แล้วครับ
แบบว่ามันเป็นความสะเพราของผมเองครับ  ขอโทษครับท่น
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11