ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Hosxp version 3.56.4.9 แล้วส่งรายงาน43แฟ้ม procedure(รายงานหัตถการ) = 0 ครับ  (อ่าน 2550 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sida7

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอคำแนะนำ+วิธีแก้ไขด้วยครับ

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D
อัพเวอร์ชั่นขึ้นครับ
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ phatty

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
    • Teparak Health Centre
ของผมก็ขึ้นนะครับ  แต่คลอลัมภ์ servpric  ที่มาจากงานแผนไทยราคาเป็น 0  หมดครับ
Mr. Banlung Srichomngam / Teparak Health Centre Muang Samutprakarn
IBM Server CenOS 5.5 / MySQL 5.1.X / ็HosXP 3.55.7.14
อบรม Hosxp_PCU 5 วัน(แต่ไม่ได้ใช้)ต้องมาอบรม  HosXP 1 ชม. แล้วกลับมาขึ้นระบบเอง

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
อ้างถึง
ของผมก็ขึ้นนะครับ  แต่คอลัมภ์ servpric  ที่มาจากงานแผนไทยราคาเป็น 0  หมดครับ
;D ;D ;D
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ดูข้อมูลส่งออก มัวแต่ตามแก้ CHRONIC, PERSON เดี๋ยวจะลองทดสอบที่ฐานผมดูก่อนนะครับ
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ phatty

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
    • Teparak Health Centre
ทั้ง 21 และ 43 แฟ้มเลยครับ hosxp_pcu version 56.8.7  ครับ  มีเวลาว่าจะทดสอบให้ที่ละแฟ้มและส่งให้พี่ดูหรือส่งให้อาจารย์อีกที่ครับ  กะว่าจะจัดเต็มสักรอบไล่รายแฟ้มเลยครับ
Mr. Banlung Srichomngam / Teparak Health Centre Muang Samutprakarn
IBM Server CenOS 5.5 / MySQL 5.1.X / ็HosXP 3.55.7.14
อบรม Hosxp_PCU 5 วัน(แต่ไม่ได้ใช้)ต้องมาอบรม  HosXP 1 ชม. แล้วกลับมาขึ้นระบบเอง