ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านพี่ช่วยด้วยครับ ทำ popupไม่เป็นครับเคยเรียนเขียนscript ไม่เป็น  (อ่าน 2706 ครั้ง)

ออฟไลน์ yossak

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.tpphosp.com
 :-[ พี่ครับสอนเขียนscript หน่อยครับ พอดีโรงพยาบาลทำโปรแกรมเรียกคิวครับ แต่หน้าจอห้องตรวจมีส่วนของ แสดงQueue รับยา แต่ห้อง ER ไม่มีครับก็เลยได้โจทย์ให้ทำ popup ให้แสดงเหมือนห้องยา แต่เคยเรียนมาแต่เขียนไม่เป็น อยากให้ท่านพี่ช่วยเขียน script  ให้หน่อยครับว่าจะเขียนยังไง จะได้เรียนรู้ไปด้วยครับ
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com

ออฟไลน์ yossak

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.tpphosp.com
ดันครับ :-\
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com