ผู้เขียน หัวข้อ: สวัดดีครับพี่ๆทุกท่าน ตอนนี้น้องมีปัญหาอะครับช่วยแนะนำให้หน่อย  (อ่าน 3604 ครั้ง)

ออฟไลน์ yossak

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.tpphosp.com
พอดี ER ต้องการ print sticker ยา นอกเวลา แต่ผมตั้งค่าไม่ได้ มันขึ้น report form er-sticker not found จะต้องทำไงต่อครับ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
คงต้องรอใครที่มีฟอร์มตัวนี้ ส่งมาให้ล่ะครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ กรรมคือการกระทำ

• Jr. Member
  • **
คงต้องรอใครที่มีฟอร์มตัวนี้ ส่งมาให้ล่ะครับ

ไม่ต้องมีฟอร์มครับ
Server Master FreeBSD-9.0+MySQL-5.5.30
Server Slave   FreeBSD-8.2+MySQL-5.5.30

doramon

• บุคคลทั่วไป
พอดี ER ต้องการ print sticker ยา นอกเวลา แต่ผมตั้งค่าไม่ได้ มันขึ้น report form er-sticker not found จะต้องทำไงต่อครับ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ใช้หน้าจอไหนครับ

ใช้ระบบ printer  server หรือเปล่า

ออฟไลน์ yossak

• www.tpphosp.com
ขอบคุณมากครับ พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com

ออฟไลน์ snhos

• ฉันยังรู้สึกว่าตัวเองยังเด็กในการทำงานและความรู้
  • Respect: +3
ของผมใช้เวอร์ชั่น 3.53.4.9
ตามรูปเลยครับ  ลองเอาไปปรับใช้ดูครับ 
โรงพยาบาลไทรน้อย นนทบุรี 60 เตียง
เริ่มระบบ 2551 ขอบคุณอาจารย์หมาน้อย คุณหนุ่ม (รพ.ปากเกร็ด),อ.อ๊อด อ.นาจ และท่านปราชญ์ทุกท่าน ผู้เป็นอาจารย์และคนช่วยเหลือ
Master:IBM Xeon QuardCore X3650 M2 CPU 2.0 ram 28 g
Percona:5.5.33  
hosxp:3.56.9.30

Slave:IBM Xeon QuardCore E5405 CPU 2.0 ram 6 g
Percona:5.5.33  
hosxp:3.56.9.30

LIS LAB
Pfsense Log