ผู้เขียน หัวข้อ: ลงข้อมูลยังงัยบ้าง ตารางแฟ้มAccident จึงจะส่งออกมาครบ  (อ่าน 5451 ครั้ง)

ออฟไลน์ banphaeng

• Full Member
  • Respect: 0
    • www.banphaenghos.com
ตอนนี้ใช้เวอร์ชั่น 3.56.3.8 อยู่อยากทราบว่าจะลงข้อมูลในส่วนของห้องฉุกเฉินยังงัยจึงจะมีข้อมูลครบในแฟ้ม Accident  ตอนนี้ทดลองลงในปุ่มอุบัติเหตุที่ตรวจคนไข้หน้าห้องฉุกเฉิน แต่จะขาดข้อมูลในส่วนของ สถานที่เกิดเหตุ และเวลาที่เกิดเหตุครับ
รพ.บ้านแพง อ.บ้านแพง จ.นครพนม   เริ่มใช้เมื่อ ก.ย 2550  ขึ้นระบบเอง  เป็น รพ.ขนาด 60 เตียง

ออฟไลน์ วีระวัฒน์ (เอก)

• Hero Member
  • ให้ก้าวไปข้างหน้าก่อนผู้อืนอย่างน้อย 1 ก้าวเสมอ
  • Respect: +7
0
ต้องใช้ version 3.56.3.19 ขึ้นไปครับ
รพ.จอมทอง เชียงใหม่ ขนาด 120 เตียง  เริ่มใช้ HOSxP 1 ต.ค 2557 ขึ้นระบบโดย BMS
วีระวัฒน์ ใจอินผล  081-9609614 AIS  Email weerawatjaiinpol@gmail.com  Facebook วีระวัฒน์ ใจอินผล
Server: Xeon 4 core 2.27 GHz, CentOS 7.1 , RAM : 32 GB , HD SAS :300 GBx4 R5, MySQL MariaDB 10.0.20 64 bit

0
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองอัพเวอร์ชั่นครับ
รพ.บ้านแพง อ.บ้านแพง จ.นครพนม   เริ่มใช้เมื่อ ก.ย 2550  ขึ้นระบบเอง  เป็น รพ.ขนาด 60 เตียง

ออฟไลน์ nano

• น้องใหม่ครับ
  • Respect: +2
    • เว็บโรงพยาบาลครับเพิ่งทำยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ขอคำชี้แนะด้วย
0
อยากให้เพิ่มที่ลงขอ้มูลตามโครงสร้างตัวนี้ด้วยได้ไหมครับ.......จะได้วิเคราะห์รายงานในโปรแกรม Dsurveillance
เกี่ยวกับห้อง ER ได้สมบูรณ์
โรงพยาบาลบึงโขงหลง อ.บึงโขงหลง จ.บึงกาฬ
ขึ้นระบบเองโดยหัวหน้ากลุ่มงานไอที
Server version: 5.5.31-30.3 Percona Server
Centos 6.2 64 bit ram 32 G 1 TB
ส่วนผมยังเป็น แอ๊ดมึนอยู่ครับ งมๆ ซาวๆๆ  
เริ่มใช้งาน hosxp  20/07/53
www.bklhospital.go.th
mail : preecha122@hotmail.com

0
ผมทดสอบแล้วปรากฏว่ายังมีข้อมูลไม่ครบครับ ขาดในส่วนของสถานที่เกิดเหตุและเวลาที่เกิดเหตุ

0
มาดันอีกที ยังรอคำตอบอยู่ครับ

ออฟไลน์ wauy

• Respect: +3
0
ตอนนี้ใช้ 3.56.3.19 ก็ออกไม่ครบครับ
พอจะมีคู่มือไหมครับ
จะได้บันทึกข้อมูล 43 แฟ้มได้สมบูรณ์ครับ
เพราะว่า โรงพยาบาลลงแล้วส่งออกไม่ครบตามโครงสร้างครับ
ขอบคุณครับ
รพช.รัตนบุรี
จ.สุรินทร์  ขึ้นระบบ 5 มีนาคม 2549
ทีม อ.อ็อด,อ.สุชัย ,อ.บอย ไพรัตน์ และทีม BMS