ผู้เขียน หัวข้อ: งาน OPD ขอมาครับ อยากให้แสดง Pop Up เตือนเหมือน ผล LAB ในกรณีที่ผู้ป่วยรอนาน....  (อ่าน 2355 ครั้ง)

ออฟไลน์ taewan

• Full Member
  • Respect: 0
    • Sanpatong Hospital Chiangmai
  งาน OPD ขอมาครับ อยากให้แสดง Pop Up เตือนเหมือน ผล LAB ในกรณีที่ผู้ป่วยรอนานเกิน 4 ชม. เราสามารถทำได้ไหมครับ หรือ ช่วยแนำการทำเตือนให้ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้ามาครับ
Taewan Chaingam
Sanpatong Hospital Chiangmai
ขึ้นระบบ วันที่ 16 ธันวาคม 2551 โดย Bangkok Medical Solfware Co.,Ltd.
ทีมงาน คุณเขตต์รัฐ บุญจันทร์
Server Master :  DELL  PowerEdge 600 
RAM : 12 Gb.
HD 3 X 146Gb.
Raid 5
MySQL 5.1.24rc 64 bit 
OS CentOS 5.2 64bit

HOSxP Version 3.57.6.28

ออฟไลน์ usa0823

• Hero Member
  • Respect: +9
สงสัยต้องให้อาจารย์ชัยพรช่วยแล้วครับ  ;D
ไม่งั้นต้องเขียนโปรแกรมเสริมครับ....
นายศรัญญู  ชูเมือง
จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
ดูแลระบบ โรงพยาบาลลานสกา
E-mail  Sarunyu0823@hotmail.com
..............................................................................
** HOSxP ver. 3.56.11.19d
** MySQL 5.6.17
** Activated 2560