ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าลบบุคคลากร และ ข้อมูลผู้ใช้งาน  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ ploykot

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.lkbh.go.th
ถ้าลบบุคคลากร และ ข้อมูลผู้ใช้งาน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:51:41 AM »
0
ถ้าลบบุคคลากร และ ข้อมูลผู้ใช้งาน ของคนที่ออกไปแล้วจะมีผลต่อระบบไหมครับ
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ict010

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
Re: ถ้าลบบุคคลากร และ ข้อมูลผู้ใช้งาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:57:47 AM »
0
ไม่ควรลบนะครับ เพราะจะมีประวัติการให้บริการอยู่ว่าใครทำอะไรยังงัย  แนะนำให้ไปเซ็ตตรงหน้าจอแก้ไขผู้ใช้ให้ไม่ให้ active จะดีกว่าครับ

System Setting --> บุคลากรในโรงพยาบาล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2012, 09:59:50 AM โดย ict010 »
HOSxP Version 3.55.5.8

ออฟไลน์ เข้ม

• Hero Member
  • Respect: +4
    • phichit hospital
Re: ถ้าลบบุคคลากร และ ข้อมูลผู้ใช้งาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:04:03 AM »
0
ไม่ควรลบนะครับ เพราะจะมีประวัติการให้บริการอยู่ว่าใครทำอะไรยังงัย  แนะนำให้ไปเซ็ตตรงหน้าจอแก้ไขผู้ใช้ให้ไม่ให้ active จะดีกว่าครับ

System Setting --> บุคลากรในโรงพยาบาล

ตามนี้แหละครับ
งานจะงอก ทำให้ตัวเองปวดหัว และ เสียเวลาเปล่า ๆ ครับ
 :'( :'( :'(
Phichit Hospital
HOSxP 3.61.10.31 on FreeBSD 9.2
By BMS - Dec 26, 2007

ออฟไลน์ ploykot

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.lkbh.go.th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:15:59 AM »
0
ขอบคุณครับ ดีนะที่ยังไม่ลบ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ