ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบตอบกลับรีเฟอร์ error ครับ  (อ่าน 3502 ครั้ง)

ออฟไลน์ nahos

• Hero Member
  • รพ.นาแห้ว
  • Respect: +7
    • รพ.นาแห้ว
ระบบตอบกลับรีเฟอร์ error ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 14:33:05 PM »
0
เวลาเราคลิกที่หน้า การรักษาที่ให้จะขึ้น error ตามภาพครับ
โดยอยากให้เมื่อมีการคลิกให้ดึงข้อมูลการให้บริการของผู้ป่วยมาใช้โดยอัตโนมัติครับ

เพื่อลดเวลาในการพิมพ์ข้อใูลใส่เข้าไปเองครับ

ถ้าำคำถามท่านได้คำตอบที่ต้องการจากอาจารย์ท่านใด กรุณากด Thank เบา ๆ ^ ถูกใจกด [applaud] ไม่ชอบใจกด[smite]
>> การโพสต์ขอรายงานที่ดี <<
อ่านซักนิด ถามยังไงให้ได้คำตอบ ? :)
วิธีแสดงตัวว่าเป็นใคร โดย อ.อ๊อด (ให้ข้อมูลว่าเป็นใคร ปฏิบัติงานที่ไหน ใช้ server อะไร OS อะไร HOsxp Vไหน)
ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถาม ลองค้นจากกระทู้เก่าดูก่อนไหม จะได้คำตอบเร็วกว่าการรอคำตอบนะ
..........................................................................
เจษ จพ.เภสัชกรรมฯ user@ NAHAEO HOSPITAL LOEI. <br>  Supervise by DANSAI HOSPITAL LOEI. <br>
Start 01/03/2550
=> Server IBM X3200 Ram 6 Gb. OS:Cent OS 6.0  
=> Client 20 client  OS: SP2  => HosXP Version <b>3.56.11.19</b>
-----------------------------
น้ำเต็มแก้ว "การเรียนรู้ไม่มีที่สิ้นสุด"

ออฟไลน์ por

• เพราะว่าเธอคือดวงใจของฉัน
  • Respect: 0
    • Blog Adminpor
Re: ระบบตอบกลับรีเฟอร์ error ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 19:54:09 PM »
0
ผมเจอเหมือนกันครับ แต่สามารถบันทึกได้ครับ
adminpor
ICT @ Office of Public Health.Nakhonsi Province.
Mobile.083-1740976
Office.075-343409 to 106

ออฟไลน์ maaeda

• Full Member
  • Respect: 0
Re: ระบบตอบกลับรีเฟอร์ error ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 10:24:16 AM »
0
versionไหนครับ ของผมไม่เคยเห็นเป็นเลย
ROI-ET HOSPITAL :ADMIN  7 กันยายน 2550

สิ่งที่น่าเศร้าในชีวิต   คือการพบคนที่มีความหมายอย่างมาก....สำหรับเรา  
แต่มาค้นพบภายหลังว่า   เราไม่ได้ถูกกำหนดมาเพื่อสิ่งนั้น....และจะต้องปล่อยให้ผ่านพ้นไป

ออฟไลน์ iisomi

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 10:47:02 AM »
0
เคยเป็นนะค่ะแต่ลองเลือกแพทย์ผู้ตรวจแล้วมาคลิกอีกรอบข้อมูลก็ขึ้นค่ะ  ไม่รู้ว่าตอบตรงรึป่าวนะค่ะ
รพช.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี
E-Mail   best_life_123@hotmail.com

ขอบคุณอาจารย์และพี่ๆทุกท่านที่เมื่อยามมีปัญหาคอยตอบและให้ความรู้ตลอดค่ะ
"สักวันจะต้องรู้มากกว่าวันนี้ วันพรุ่งนี้ต้องเป็นคนเก่งกว่าวันนี้"

ออฟไลน์ nahos

• รพ.นาแห้ว
  • Respect: +7
    • รพ.นาแห้ว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 11:05:22 AM »
0
เคยเป็นนะค่ะแต่ลองเลือกแพทย์ผู้ตรวจแล้วมาคลิกอีกรอบข้อมูลก็ขึ้นค่ะ  ไม่รู้ว่าตอบตรงรึป่าวนะค่ะ
ขอบคุณครับ  ทำแบบนี้ได้แล้ว

แต่จริง ๆ ไม่น่าจะ error นะครับ
เพราะต้องเสียเวลามาคลิก ok ทุกครั้ง
ถ้าำคำถามท่านได้คำตอบที่ต้องการจากอาจารย์ท่านใด กรุณากด Thank เบา ๆ ^ ถูกใจกด [applaud] ไม่ชอบใจกด[smite]
>> การโพสต์ขอรายงานที่ดี <<
อ่านซักนิด ถามยังไงให้ได้คำตอบ ? :)
วิธีแสดงตัวว่าเป็นใคร โดย อ.อ๊อด (ให้ข้อมูลว่าเป็นใคร ปฏิบัติงานที่ไหน ใช้ server อะไร OS อะไร HOsxp Vไหน)
ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถาม ลองค้นจากกระทู้เก่าดูก่อนไหม จะได้คำตอบเร็วกว่าการรอคำตอบนะ
..........................................................................
เจษ จพ.เภสัชกรรมฯ user@ NAHAEO HOSPITAL LOEI. <br>  Supervise by DANSAI HOSPITAL LOEI. <br>
Start 01/03/2550
=> Server IBM X3200 Ram 6 Gb. OS:Cent OS 6.0  
=> Client 20 client  OS: SP2  => HosXP Version <b>3.56.11.19</b>
-----------------------------
น้ำเต็มแก้ว "การเรียนรู้ไม่มีที่สิ้นสุด"