ผู้เขียน หัวข้อ: เกิด error เวลาบันทึกโปรแกรม Med Error  (อ่าน 4778 ครั้ง)

ออฟไลน์ sungoku

• Full Member
  • Respect: 0
เกิด error เวลาบันทึกโปรแกรม Med Error
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 14:30:21 PM »
0
เกิด error เวลาบันทึกโปรแกรม Med Error  เกิดจากอะไรครบ
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ

Re: เกิด error เวลาบันทึกโปรแกรม Med Error
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 14:46:53 PM »
0
เลือกจากเมนู help  homepage ครับ
Computer Center, Chainat Hospital

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: เกิด error เวลาบันทึกโปรแกรม Med Error
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 16:41:22 PM »
0
เลือกจากเมนู help  homepage ครับ

แสดงว่าใช้ การรายงานผลของ คุณอาร์ม หรือเปล่าที่เป็น php 

การติดต่อระหว่างเครื่่องหายไป

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 17:31:26 PM »
0
ตอนนี้ปรัปบรุง  ระบบ Med Error  ตัวใหม่ แล้ว  ปรับให้ตรงกับ ที่ ส่วนกลางต้องการ  พรุ่งนี้จะเอามาให้นะครับ 
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 21:03:12 PM »
0
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ  พรุ่งนี้จะรอโหลดครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 08:31:46 AM »
0
รออะ  รอรอ มามาะ ร้อรอ ครับ  คุณอาร์ม

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 08:55:26 AM »
0
ลืมไปเลย  ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายด้วย (อากาศหนาว)
ปรับหน้า index  และก็  หมวดของคำ  ที่จัดเก็บใหม่นะครับ
ติดตั้งเหมือนเดิมครับ  ที่กระทู้เก่านะครับ

โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน