ผู้เขียน หัวข้อ: ใบสั่ง Lab มีเครื่องหมาย ? ต่อท้ายทุกรายการ  (อ่าน 2561 ครั้ง)

ออฟไลน์ sungoku

• Full Member
  • Respect: 0
ใบสั่ง Lab มีเครื่องหมาย ? ต่อท้ายทุกรายการ เลยครับ
เป็นเพราะอะไรครับช่วยแนะนำด้วยครับ
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: ใบสั่ง Lab มีเครื่องหมาย ? ต่อท้ายทุกรายการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 14:11:26 PM »
0
ไม่ได้ mapping รายการใน lab_items กับ รายการใน nondrugitems ครับ
Yindee And Tan

ออฟไลน์ sungoku

• Full Member
  • Respect: 0
Re: ใบสั่ง Lab มีเครื่องหมาย ? ต่อท้ายทุกรายการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 14:22:45 PM »
0
ขอบคุณอาจารย์ นาจ มากครับ  :)  :D ;D
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ