ผู้เขียน หัวข้อ: medication profile ของห้องยาในไม่ค่อยนิ่งอะครับ ช่วยที  (อ่าน 1996 ครั้ง)

ออฟไลน์ sungoku

• Full Member
  • Respect: 0
medication profile ของห้องยาในไม่ค่อยนิ่งอะครับ ช่วยที คือมีปัญหา บางวัน หรือบางคนพิมพ์ฉลากยาออกบ้าง ไม่ออกบ้าง  เลือกเป็น IPD2 prinsticker server ก้อแล้ว เปลี่ยนเป็น OPD5  prinsticker server ก้อแล้ว ก็ทำงานได้ครับ แต่ เผลอๆ แปลปๆ  ก้อ งอแง  พิมพ์ออกบ้างไม่ออกบ้าง แต่ไม่ได้เป็น ทุกรายนะครับ  จะตรวจสอบยังไงว่าปัญหาเกิดจากอะไร ครับ
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: medication profile ของห้องยาในไม่ค่อยนิ่งอะครับ ช่วยที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 09:23:55 AM »
0
??????????????????????????????????

เวลาเป็นให้เิปิดระบบ remote  จะได้ไปตรวจได้เลยครับ