ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าที่ไหนสามารถสั่ง EKG ล่วงหน้าได้บ้างครับ ขอแนวทางการทำได้ไหมครับ  (อ่าน 1712 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
อยากทราบว่าที่ไหนสามารถสั่ง EKG ล่วงหน้าได้บ้างครับ ขอแนวทางการทำได้ไหมครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5

ออฟไลน์ imbms

• Newbie
  • *
  • Respect: +2
 แนะนำเบื้องต้นนะครับ สามารถทำได้โดยการสร้างรายการ EKG ที่ข้อมูล X-ray
และผูกค่าใช้จ่ายปกติ เหมือนกับรายการ X-ray เพียงแต่เลือกเป็น EKG ครับ

โชกุนช์   อยู่แท้กูล
เจ้าหน้าที่ปฏิบัติการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย